HOUSE MUSIC

Download Motra The Future Weupe Mp3 Download

62,995 Download Motra The Future Weupe Mp3 Download Full music MP3 Or MP4 Video and Audio Music WEUPE - Motra The Future (Prod by Mr T Touches By Motra The Future with Big 62,995 views stream songs and size 6.23 MB for 04:32

Music Motra The Future Weupe Mp3 Download 100% FREE!

Motra The Future Weupe Mp3 Download

★ HOUSE MUSIC helps download your favourite mp3 songs download fast, and easy. Motra The Future Weupe Mp3 Download mp3 download from HOUSE MUSIC. If you feel you have liked it WEUPE - Motra The Future (Prod by Mr T Touches mp3 song then are you know download mp3, or mp4 file 100% FREE! Download your favorite mp3 songs, artists, remix on the web. Find the latest music here that you can only hear elsewhere or download here.

yeeeeh hehee

ooouuyeeeh ( Toooooouuuch )

Baba Ako

Hii Dunia Ukitumia Wakati wako Vizuri Lazma Mambo Itajipa

Naongea Na Sad Generation Yenye Happy Pictures

Ukijiona Zaidi Fanya Ya Zaidi Kwa Uhakika

ili usidate hata Kama Wowowo Haijakulipa

sawa Unaweza ukasonga bila fm walla stereo

ila Uwe na Juhudi , Mungu na kutumia akili yooh

ni kuchapa kazi kwa maadili , u pay mabill bro

siwezi kuwa sinza star tu na kuna The bigg world

Msione nimetulia mkafikiri mi ni kiande

mnataka kuharibu shughuli , kisa mmeona mambo pambe

hii ni keki ya taifa kila mtu ana kipande

kwenye shamba la Upendo mwana Chuki usizipande

Leo nataka niongee Fact Nyie Viziwi mnisikie

Marapper wanariadha ulingoni msikimbie

waumini wangu kilinge Leo naomba msiingilie

hii sio show ya bure kama haulipi usiingie ,

kwa mfano hiyo beef ya weusi na weupe i dont like

aliye kuinspire ni baba akikupiga dont fight

ku beef nae haiwezi kukufungua if yo tight

utapoteza tu mida na chuki ndo ita ku bite

wakati nyie mna hate wenzio wanavuka ma border

mnageuka misukule na hakuna aliyewaloga

Na kama unaleta ubishi na wakati hauna hoja

utabaki unajiita uno na hauwezi kuwa namba moja

Ufalme wa Rymes Unaanzia kwenye nidhamu

haustahili kama hauheshimu wengine wanachokifanya

Wengi kwa game prof ndo alitufanya tu come

ningekuwa mtoa tuzo, hizo time jay angezikusanya

kwanza kikosi kazi hakina kazi za kufanya

hamjifunzi kwa wakazi , mziki sio tu kuchana

Mna shida na interview na media mnazitukana

nyimbo hatupigi show hatuwapi na hamna cha kutufanya

mkimdiss joh kisingizio eti marapa aliwanyea

mkamsifia ngwea na alikuwa diss rapper is not fair

mnafanya tuone bendera ya hate inapepea

Wao wataacha Legacy nyie mnaweza msiache hata fea

alikuwa kwa industry toka mdogo hadi anazeeka

ukiona bado anabebwa ujue huyo mtu anabebeka

nyie mmekuja kitambo hadi saa hii mnahenyeka

na systerm iliwaelewa ila nyie hamjaeleweka

kuchukia Ma legend wa game hii

ni kama unachukia HILO darasa la CMG

na wakati kila Wakitoa hit ni OMG

Embu Msichanganye Double kick kwa Mo Eti

Levo zenu hata Sio mimi labda Lunya

mngetudiss sisi marapa wenye kasi kama duma

kumchokoza simba mzee ambaye hajachoka kutafuna

ni kama kupiga sarakasi wakati unakunya

uchawi ni kuamini huwezi fika bila mtu

unamwabudu Mungu gani kwani ?? ama Mungu Mtu ?

Lord ako na Eyes Ya Kutuona Kila kona

Ndo maana alimleta G na waNako tukapona

mpaka najiuliza viko wapi vitendo dhidi ya kubonga

mbona mitaa iko na njaa ya muziki zaidi ya kuponda

ingekuwa ni mimi nigeacha kujiita songa

na kila siku niko pale pale kama mlima kitonga

hamuwezi kuwa na ladha hata mtiwe chachandu

Nikiangalia Dira mlipoteza tangu na tangu

Mna majengo makali Ila yamezungukwa tandu

Mi Sifanyi Ngoma na Jux halafu niimbie maisha yangu

wote Lengo si ni kuwa kama Rostam wa Azizi

sa kwanini mnatukana rostam ya machizi

wenzenu wako majuu nyie mko mtaani tu mnasizi

wivu unawageuza wachawi ila hamna tu hirizi

Ujue mi nawaangalia Halafu siwapatii picha

game mmefakisha mnajikuta maticha ,

wakati wenu kwisha , mmebaki machicha

hamna la kuimba hata nikiwapatia features

Joh hawezi shuka eti kwa kupondwa na azma

mtu ambaye anaforce miaka kumi kutoka kwa lazma

Crew yenu mnafanana style kama mchele wa basmat

Ushafeli weka nguvu sasa kuikuza aznas

kumaintain game si waliweza wengi tuu

Ay , Fa , fid q , ama Mr blue

Ila mwamba ndo mnaona wa kumfanyia maandamano

au roho zinawauma kisa sisi sio wazaramo

hamuwezi kutoboa kwa hii stant

Ma Sean P wa Bongo na hamuafford kwa P funky

kwa Vile mmeleta mawenge tena kwa hii chance

Na sisi hatuwezi kuwapa uboy kwa hii country

again

HOOK

weupeee , eeh

weupeee , eeh

Si Hatudeal na weupe eeh

Toka zamani , wakali wafani

Na ndo kinafanya waweuke Eeh

Hatutaki utani Tumetumwa Money

yeeii yeeh

★ Tap play to play the songs in the playlist...